GI Angle mashaya na musamman bisa ga zane

Takaitaccen Bayani:

Ana amfani da hasumiya ta wutar lantarki.


 • :
 • Cikakken Bayani

  Tags samfurin

  Suna:

  Yanke da huda Galvanzied Angle Bar.

  Daraja:

  Q235

  Girman:

  50*50*4mm Tsawon bazuwar

  Ƙarin sarrafawa:

  Yanke, Hakowa, Galvanizing

  Cikakken hoto da tattarawa:

  IMG_1329

  Aikace-aikace:

  Ƙarfe na kusurwa an fi saninsa da ƙarfe baƙin ƙarfe, kuma sashinsa na giciye dogayen tsiri ne na ƙarfe mai gefe biyu daidai da juna a siffar kusurwar dama. An raba karfen kusurwa zuwa karfen kusurwa mai gefe daidai da karfe mara madaidaicin gefe. Bangarorin biyu na tsaye na tsayi iri ɗaya karfen kusurwa masu gefe ɗaya daidai ne, ɗaya kuma tsayi da ɗaya gajere karfen kusurwa mara daidaituwa. An bayyana ƙayyadaddun sa a cikin millimeters na gefe nisa × faɗin gefe × kauri gefe. Babban manufar karfen kusurwa shine: galibi ana amfani da su don yin tsarin firam, kamar manyan hasumiya na watsa wutar lantarki mai ƙarfi, firam ɗin a ɓangarorin biyu na manyan ginshiƙan ƙarfe na gada, ginshiƙai da bunƙasa na cranes na hasumiya akan wuraren ginin, da ginshiƙai da katako na bita. . Kananan wurare irin su rumfuna masu siffar tukunyar furanni a gefen titi a lokacin bukukuwa, na'urorin sanyaya iska da kuma tantuna masu amfani da hasken rana a ƙarƙashin tagogi.

  IMG_1329

  RFQ:

  Q1: Shin kai ke ƙera ne ko mai ciniki

  A: Mu duka masana'anta ne kuma masu ciniki

  Q2: Za ku iya ba da samfurin?

  A: Za'a iya ba da samfurin ƙarami kyauta, amma mai siye ya kamata ya biya kuɗin da ake bukata

  Q3: Za ku iya ba da sabis na sarrafawa?

  A: Za mu iya bayar da yankan, hakowa, zanen, galvanizing da dai sauransu ...

  Q4: Menene fa'idar ku akan karfe?

  A: Za mu iya siffanta karfe tsarin accoridng siyan ta zane-zane ko bukatar.

  Q5: Yaya game da sabis na dabaru?

  A: muna da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masana'antar jigilar kaya, suna iya ba da tsayayyen layin jirgi mai inganci.

   Hanyar Tuntuɓa:

  Cell/whatsapp/Wechat: +86 182 4897 6466

  Skype: roger12102086

  Facebook: roger@shhuaxinsteel.com

   


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Samfura masu dangantaka